HMI Proface GP2300-SC41-24V 5.7 inch 24VDC
SKU: GP2300-SC41-24V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & Sửa chữa màn hình HMI Proface theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GP2300-SC41-24V Danh mục: ,
Màn hình hiển thị TFT LCD màu
Kích thước màn hình hiển thị:5.7 ”
Độ phân giải:320 x 240 pixel (QVGA)
Diện tích màn hình hiển thị: W115.2 x H86.4 mm
Màu sắc hiển thị: 65.536 màu
Đèn nền: LED trắng
Điều khiển độ sáng:16 cấp độ ( điều chỉnh thông qua màn hình cảm ứng hoặc phần mềm )
Tuổi thọ đèn nền: 50.000 giờ . hoặc hơn
Bộ nhớ ứng dụng: FLASH EPROM 8 MB
Sao lưu dữ liệu: SRAM 128 KB
Loại Bảng điều chỉnh cảm ứng: Phim điện trở (analog)
Touch Panel Tuổi thọ: 1.000.000 lần hoặc nhiều hơn
Giao tiếp ( COM1 ):RS232C/RS422/RS485
+Ethernet (LAN)
+USB ( TYPE- A)
+USB ( mini-B)
Điện áp vào: DC 24V
Giới hạn điện áp đầu vào: DC 19.2 đến 28.8V
Công suất tiêu thụ: 9,6 W hoặc ít hơn
Sức chịu đựng điện áp: AC 1000 V , 20 mA trong 1 phút
Phương pháp làm mát: bằng lưu thông không khí tự nhiên
Tham khảo các loại HMI phổ biến
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Kích thước màn hình
5.7 inch