MCCB Panasonic BBW3150SKY 3P 150A
SKU: BBW3150SKY
Hãng sản xuất: Panasonic
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BBW3150SKY Danh mục: ,
CẦU DAO ĐÓNG NGẮT MẠCH ĐIỆN TỰ ĐỘNG BẢO VỆ QUÁ TẢI & NGẮN MẠCH – Molded Case Circuit Breaker – MCCB
IEC 60947-2 Standards
MCCB 03 P – GD Series
– Số cực: 3P
– Dòng điện định mức (A): 150A
– Dòng cắt danh định: 415VAC – 25kA, 200VAC – 50kA
Tham khảo các thương hiệu MCCB bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng điện
150A