Motor giảm tốc GH32-1500W-25S 1.5kW 1/25 (56 Vòng/phút)
SKU: GH32-1500W-25S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GH32-1500W-25S Danh mục: Thẻ:
ModelGH32-1500W-25S
Công suất1500W-1.5KW-2HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc56 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/25
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt32 mm
Chiều dài trục cốt55 mm
Then10 mm
Chiều dài then50 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất138.5 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang170 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc130 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt452.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS452.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN517 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-1-5kW
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
27.6 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/25 (~56 Vòng/phút)
Đường kính
32mm