Motor giảm tốc GH32-400W-160S 0.4kW 1/160 (9 Vòng/phút)
SKU: GH32-400W-160S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH32-400W-160S Danh mục:
ModelGH32-400W-160S
Công suất400W-0.4KW-0.5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc8 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/160
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt32 mm
Chiều dài trục cốt55 mm
Then10 mm
Chiều dài then50 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất138.5 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang170 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc130 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt390.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS390.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN460.5 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-400W
Cân nặng
19.6 kg
Tỉ số truyền
1/160 (~9 Vòng/phút)
Đường kính
32mm