Motor giảm tốc GH32-750W-60S 0.75kW 1/60 (23 Vòng/phút)
SKU: GH32-750W-60S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH32-750W-60S Danh mục: Thẻ:
ModelGH32-750W-60S
Công suất750W-0.75KW-1HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc23 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/60
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt32 mm
Chiều dài trục cốt55 mm
Then10 mm
Chiều dài then50 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất138.5 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang170 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc130 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt420 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS420 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN500 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-0-75kW
Cân nặng
21.6 kg
Tỉ số truyền
1/60 (~24 Vòng/phút)
Đường kính
32mm