Motor giảm tốc GH40-2200W-10S 2.2kW 1/10 (140 Vòng/phút)
SKU: GH40-2200W-10S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GH40-2200W-10S Danh mục:
ModelGH40-2200W-10S
Công suất2200W-2.2KW-3HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc142 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/10
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt40 mm
Chiều dài trục cốt65 mm
Then10 mm
Chiều dài then60 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất160 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang210 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc150 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt484.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS484.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN566.5 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-2-2kW
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
48 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/10 (~140 Vòng/phút)
Đường kính
40mm