Motor giảm tốc GH50-2200W-70S 2.2kW 1/70 (20 Vòng/phút)
SKU: GH50-2200W-70S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GH50-2200W-70S Danh mục:
ModelGH50-2200W-70S
Công suất2200W-2.2KW-3HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc20 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/70
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt50 mm
Chiều dài trục cốt80 mm
Then14 mm
Chiều dài then75 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất200 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang265 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc170 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt538 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS538 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN608 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-2-2kW
Cân nặng
55 kg
Tỉ số truyền
1/70 (~20 Vòng/phút)
Đường kính
50mm