Motor giảm tốc GV28-200W-120S 0.2kW 1/120 (12 Vòng/phút)
SKU: GV28-200W-120S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GV28-200W-120S Danh mục:
ModelGV28-200W-120S
Công suất200W-0.2KW-0.25HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc11 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/120
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt28 mm
Chiều dài trục cốt45 mm
Then7 mm
Chiều dài then40 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích156 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích170 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt335.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS335.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN405.5 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-mat-bich-200W
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
11 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/120 (~12 Vòng/phút)
Đường kính
28mm