Motor giảm tốc GV28-400W-90S 0.4kW 1/90 (16 Vòng/phút)
SKU: GV28-400W-90S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GV28-400W-90S Danh mục:
ModelGV28-400W-90S
Công suất400W-0.4KW-0.5HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc15 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/90
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt28 mm
Chiều dài trục cốt45 mm
Then7 mm
Chiều dài then40 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích156 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích170 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt352.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS352.5 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN422.5 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-mat-bich-400W
Cân nặng
14 kg
Tỉ số truyền
1/90 (~16 Vòng/phút)
Đường kính
28mm