Motor giảm tốc GV32-750W-30S 0.75kW 1/30 (47 Vòng/phút)
SKU: GV32-750W-30S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GV32-750W-30S Danh mục: Thẻ:
ModelGV32-750W-30S
Công suất750W-0.75KW-1HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc47 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/30
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt32 mm
Chiều dài trục cốt55 mm
Then10 mm
Chiều dài then50 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích180 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích185 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt417 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS417 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN487 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-mat-bich-0-75kW
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
21.4 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/30 (~47 Vòng/phút)
Đường kính
32mm