Motor giảm tốc GV32-750W-70S 0.75kW 1/70 (20 Vòng/phút)
SKU: GV32-750W-70S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GV32-750W-70S Danh mục:
ModelGV32-750W-70S
Công suất750W-0.75KW-1HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc20 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/70
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt32 mm
Chiều dài trục cốt55 mm
Then10 mm
Chiều dài then50 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích180 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích185 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt417 mm
Tỉ số truyền
1/70 (~20 Vòng/phút)
Đường kính
32mm