Motor giảm tốc GV50-2200W-100S 2.2kW 1/100 (14 Vòng/phút)
SKU: GV50-2200W-100S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GV50-2200W-100S Danh mục:
ModelGV50-2200W-100S
Công suất2200W-2.2KW-3HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc14 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/100
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt50 mm
Chiều dài trục cốt80 mm
Then14 mm
Chiều dài then75 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích276 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích280 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt526 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS526 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN608 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-mat-bich-2-2kW
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
55 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/100 (~14 Vòng/phút)
Đường kính
50mm