Ổ nối di động Schneider PKF16M435, 16A, 4P+E, 400V
IP Rating: IP44
Số cực – Điện áp: 4P E, 400V
Dòng điện (A): 16A
SKU: PKF16M435
Hãng sản xuất: Schneider
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
16 A – 3P + N + E – 380…415 V AC – IP44
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng điện
16A
Số cực
4P+E
Điện áp ngõ vào
Độ kín nước
IP44
Loại
Kích thước
97x97x153mm(HxWxD)