| Model | Ls Battery 300Ah–51.2V |
| Điện áp định mức | 51.2V |
| Dung lượng định danh | 300Ah |
| Kiểu cell | (EVE) |
| Điện áp sạc | 58.4V |
| Dòng sạc tiêu chuẩn | 45A |
| Dòng sạc cao nhất | 100A |
| Dòng xả tiêu chuẩn | 40A |
| Dòng xả lớn nhất | 200A |
| Kết nối song song | 15 |
| Cổng giao tiếp | CAN / RS485 / RS232 + LCD |
| Vòng sạc xả | ≥6000 Cycles (80%DOD) |
| Nhiệt độ xả | -20~60°C |
| Nhiệt độ sạc | 0~60°C |
| Kích thước | 740*480*280 MM |
| Cân nặng | 145kg |
| Cách lắp đặt | Treo tường (Có bánh xe) |
Pin lưu trữ Lithium LS Battery 15.36kWh 300Ah-51.2V
34.000.000 ₫
SKU: Ls Battery 300Ah-51.2V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 10 năm
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT

Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 10 Năm |
| Công suất |








