Servo Drive Yaskawa SGD7S-R70AM0A000F50 50W 220V
SKU: SGD7S-R70AM0A000F50
Thương hiệu: Yaskawa
Công suất: 50W
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & sửa chữa Servo Yaskawa theo yêu cầu
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình sử dụng
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SGD7S-R70AM0A000F50 Danh mục: ,
SIGMA-7SIEC 50W, SUPPLY VOLTAGE 200V