Servo Motor Yaskawa SGM7A-15A7D6C 1.5kW 220V
SKU: SGM7A-15A7D6C
Thương hiệu: Yaskawa
Công suất: 1.5kW
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & sửa chữa Servo Yaskawa theo yêu cầu
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình sử dụng
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SGM7A-15A7D6C Danh mục: ,
S7 MTR 1.5kW, SUPPLY VOLTAGE 200V ABS KY TP BK