Servo Motor Yaskawa SGM7G-13A7DK1 1.3kW 220V
SKU: SGM7G-13A7DK1
Thương hiệu: Yaskawa
Công suất: 1.3kW
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: SGM7G-13A7DK1 Danh mục: ,
S7 MTR 1.3kW ABS kW TP, SUPPLY VOLTAGE 200V