Servo Motor Yaskawa SGM7G-44D7F6S 4.4kW 380V
SKU: SGM7G-44D7F6S
Thương hiệu: Yaskawa
Công suất: 4.4kW
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: SGM7G-44D7F6S Danh mục: ,
S7 MTR 4.4kW ABS kW TP, SUPPLY VOLTAGE 400V