Servo Motor Yaskawa SGM7G-75A7D6E 7.5kW 220V
SKU: SGM7G-75A7D6E
Thương hiệu: Yaskawa
Công suất: 7.5kW
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: SGM7G-75A7D6E Danh mục: ,
S7 MTR 7.5kW ABS kW TP, SUPPLY VOLTAGE 200V