Biến tần Fuji FRN0.4E1S-4A 0.4kW 3 Pha 380V
SKU: FRN0.4E1S-4A
Hãng sản xuất: Fuji
Công suất: 0.4kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%