| Model | FRN0047C2S-2A |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha 200-240VAC |
| Điện áp ngõ ra | 3 Pha 200-240VAC |
| Công suất | 11kW |
| Dòng điện ngõ vào | 60.7A |
| Dòng điện ngõ ra | 47A |
| Tần số ra Max | 400Hz |
| Lọc EMC | Không |
| Đầu vào digital | 5 |
| Đầu vào analog | 3 |
| Đầu vào xung | Không |
| Đầu ra transistor | 1 |
| Đầu ra rơ le | 2 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | V/f control with slip compensation active |
| Kết nối với PC | RJ45, RS485, USB port |
| Truyền thông | Modbus RTU |
| Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s) | 150% |
| Bộ phanh | Có tích hợp |
| Điện trở phanh (Bán riêng) | DB11-2, DB11-2C |
| Bàn phím (Bán riêng) | TP-E1U |
| Ứng dụng | Băng tải, Quạt, Máy trộn, Bơm |
| Tích hợp quạt làm mát | Có |
| Khối lượng | 4.5kg |
| Kích thước | 220x260x190mm |
Biến tần Fuji 3 Pha 220V Frenic-Mini series