Biến tần Fuji FRN110G1S-4A 110kW 3 Pha 380V
SKU: FRN110G1S-4A
Hãng sản xuất: Fuji
Công suất: 110kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Fuji theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: FRN110G1S-4A Danh mục: , Thẻ:
Fuji Frenic-Mega là dòng biến tần cao cấp, đáp ứng cho hầu hết các ứng dụng trong công nghiệp.
– Cải thiện hiệu suất của các dòng điện đáp ứng và tốc độ đáp ứng (Điều khiển vector)
– Cải thiện độ bền trong hoạt động quá tải
– Bàn phím với một đầu nối USB (Tùy chọn)
– Sử dụng các bộ phận có tuổi thọ lâu hơn (Thiết kế tuổi thọ 10 năm)
– Nhiều chức năng khác nhau điều chỉnh 1 dải rộng các ứng dụng
– Mở rộng công suất trong mạch tích hợp điều khiển thắng, với dãy công suất 22kw-110kw
– Dãy công suất rộng có thể đáp ứng hầu hết các ứng dụng trong công nghiệp
Với hệ số quá tải 150%/phút, 200%/5 giây, tích hợp bộ hãm tốc đến 22kW, tích hợp điện trở hãm tới 7,5kW.
Frenic-Mega luôn là sự lựa chọn số 1 cho những ứng dụng đòi hỏi tiêu chuẩn cao.
ModelFRN110G1S-4A
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất110kW, 132kW
Dòng điện ngõ ra210A, 253A
Tần số ra Max500Hz
Lọc EMCKhông
Đầu vào digital7
Đầu vào analog2
Đầu vào xungKhông
Đầu ra transistor4
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Kết nối với PCUSB port, RJ45
Truyền thôngModbus RTU
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)120%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%
Bộ phanhKhông
Điện trởKhông
Bàn phím (Bán riêng)TP-E1U
Ứng dụngHệ thống đỗ xe tự động, Máy in
Tích hợp quạt làm mát
Khối lượng64kg
Kích thước536.4x740x321.3mm
Fuji Frenic-Mega
3 Pha 220V
(HD spec 150%)
3 Pha 220V
(HD spec 120%)
3 Pha 380V
(HD spec 150%)
3 Pha 380V
(HD spec 120%)