Biến tần Fuji FRN280G1S-4A 280kW 3 Pha 380V
SKU: FRN280G1S-4A
Hãng sản xuất: Fuji
Công suất: 280kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: FRN280G1S-4A Danh mục: ,
Với hệ số quá tải 150%/phút, 200%/5 giây, tích hợp bộ hãm tốc đến 22kW, tích hợp điện trở hãm tới 7,5kW.
Frenic-Mega luôn là sự lựa chọn số 1 cho những ứng dụng đòi hỏi tiêu chuẩn cao.
ModelFRN280G1S-4A
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất280kW, 355kW
Dòng điện ngõ ra520A, 650A
Tần số ra Max500Hz
Lọc EMCKhông
Đầu vào digital7
Đầu vào analog2
Đầu vào xungKhông
Đầu ra transistor4
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Kết nối với PCUSB port, RJ45
Truyền thôngModbus RTU
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)120%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%
Bộ phanhKhông
Điện trởKhông
Bàn phím (Bán riêng)TP-E1U
Ứng dụngHệ thống đỗ xe tự động, Máy in
Tích hợp quạt làm mát
Khối lượng245kg
Kích thước686.4x1400x445.5mm
Fuji Frenic-Mega
3 Pha 220V
(HD spec 150%)
3 Pha 220V
(HD spec 120%)
3 Pha 380V
(HD spec 150%)
3 Pha 380V
(HD spec 120%)