Biến tần Fuji FRN3.7F1S-2A 3.7kW 3 Pha 220V
SKU: FRN3.7F1S-2A
Hãng sản xuất: Fuji
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%