Biến Tần Hyundai N100-004SF 0.37kW 3 Pha 220V
SKU: N100-004SF
Hãng sản xuất: Hyundai
Công suất: 0.37kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Hyundai theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: N100-004SF Danh mục: , Thẻ:
Thông số kỹ thuật:
– Nguồn cấp: 3 pha 200 – 240V, 50/60Hz
– Dải tần số ra: 0 – 400 Hz.
– Khả năng quá tải 150% trong 60S..
– Mô men khởi động 200% tại 0.5 Hz.
– Dải điều khiển từ: 0 – 10V, 4 – 20 mA.
– Dải công suất: 0.37kW.
– Tấn số sóng mang lên tới 15 Khz.
– Chế độ điều khiển động cơ: V/f không đổi, tự động điểu chỉnh mômen, điểu khiển Vector cảm biến,
tự động tối ưu năng lượng tiêu thụ….
– Phương thức điều khiển: Điều khiển độ rộng xung PWM.Chức năng vận hành: điều khiển đa tốc độ,
lỗi bộ nhớ, chạm mát đầu ra khi cấp nguồn.
– Tiêu chuẩn bảo vệ: IP 20.
Ứng dụng: Động cơ bơm, quạt gió, băng tải, máy kéo sợi …
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ vào
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V