Biến Tần Hyundai N100-037HF 3.7kW 3 Pha 380V
SKU: N100-037HF
Hãng sản xuất: Hyundai
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: N100-037HF Danh mục: , Thẻ:
Thông số kỹ thuật:
– Nguồn cấp: 3 pha 380 – 440V, 50/60Hz
– Dải tần số ra: 0 – 400 Hz.
– Khả năng quá tải 150% trong 60S..
– Mô men khởi động 200% tại 0.5 Hz.
– Dải điều khiển từ: 0 – 10V, 4 – 20 mA.
– Dải công suất: 3.7Kw.
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V