Biến Tần Hyundai N700E-055HF 5.5kW 3 Pha 380V
SKU: N700E-055HF
Hãng sản xuất: Hyundai
Công suất: 5.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Hyundai theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: N700E-055HF Danh mục: , Thẻ:
Thông số kỹ thật:
– Nguồn cung cấp: 3 pha 380V – 440V, 50/60 Hz.
– Dải tần số ra: 0 – 400 Hz.
– Khả năng quá tải 150% trong 60S, 200% trong 3S.
– Mô men khởi động 200% tại 0.3 Hz.
– Dải điều khiển từ: 0 – 10V, 4 – 20 mA.
– Dải công suất từ: 5,5Kw.
– Bộ hãm động năng được tích hợp lên đến 22KW.
RS 485.
– Tiêu chuẩn bảo vệ: IP 20.
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ vào
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V