Biến tần INVT GD200A-037G/045P-4 (37-45kW) 3 Pha 380V
SKUGD200A-037G/045P-4
Hãng sản xuấtINVT
Chất lượngMới 100%
Bảo hànhChính hãng
Chứng từHóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần INVT theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GD200A-037G/045P-4 Danh mục: , Thẻ: ,
Chức năng chính của Biến tần INVT GD200A
Chế độ điều khiển: Điều khiển V/F (SVPWM), Vector không cảm biến (SVC) và điều khiển Torque
Torque khởi động ở 0.5Hz: 150%
Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms
Truyền thông: Modbus, RS485
Công suất : 2 cấp (G/P)
Số cổng I/O: 18
Bộ lọc EMC: Tích hợp sẵn IEC 61800-3 C3 Filter
Điện trở thắng: Braking Unit cho biến tần với công suất từ 30 kW trở xuống.
Kết cấu gọn, cứng cáp. Có đường làm mát bằng gió riêng, chịu được môi trường bụi và ẩm
Màn hình biến tần/ Keypad
Thông số kỹ thuật chi tiết
ModelGD200A-037G/045P-4
SeriesGD200A
Công suất tải nặng37 kW
Công suất tải nhẹ45kW
Điện áp ngõ vào3 pha 380 V
Điện áp ngõ ra3 pha 380 V
Tần số ra0.1-400Hz
Momen khởi động150%, 0.5Hz, (SVC)
Khả năng chịu quá tải60s với 150% dòng định mức 10s với 180% dòng định mức 1s với 200% dòng định mức
Tích hợp sẵnKeypad Bộ điều khiển thắng (Breaking Unit) Cổng truyền thông RS-485 Bộ lọc EMC
Kiểu điều khiểnV/F (SVPWM)
Số cổng I/O18
Nhiệt độ môi trường-10 … 50 °C (ở 40 °C công suất sẽ giảm)
Tích hợp quạt làm mát
Hệ thống bảo vệ nâng cao30 chức năng bảo vệ
Cấp bảo vệBộ lọc EMC tích hợp IP 20 (C3)
Dòng điện ngõ vào80/94A
Dòng điện ngõ ra75/92 A
Khối lượng30 kg
Biến tần INVT GD200A Series (Điện áp 3 Pha 380V)