Biến tần Schneider ATV212HD45N4 45kW 60HP 3 Pha 380V
SKU: ATV212HD45N4
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 45kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%