Biến tần Schneider ATV212W075N4 75kW 1HP 3 Pha 380V
SKU: ATV212W075N4
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 75kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%