Biến tần Schneider ATV340D37N4E 37KW 3 Pha 380V
SKU: ATV340D37N4E
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 37kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Schneider theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ATV340D37N4E Danh mục: , Thẻ: ,
ATV340 37KW 400V 3PH WITH ETHERNET