Biến tần Schneider ATV930D15N4 15KW 3 Pha 380V
SKU: ATV930D15N4
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 15kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Schneider theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ATV930D15N4 Danh mục: , Thẻ:
IP21 / UL Type 1 – Bộ lọc C2, C3 tích hợp – Gắn tường – 3 pha 380…480 V 50/60 Hz
Công suất: 15kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380 – 480V 50/60Hz
Dòng điện ngõ vào: 27A (380V), 23.3A (480V)
Kích thước(W x H x D): 211 x 545.9 x 235
Trọng lượng (kg): 13.6kg
Schneider ATV930
Mã sản phẩmCông suấtĐiện áp ngõ vào
ATV930C11N4C110kW3 Pha 380V
ATV930C11N4F110kW3 Pha 380V
ATV930C13N4C132kW3 Pha 380V
ATV930C13N4F132kW3 Pha 380V
ATV930C16N4C160kW3 Pha 380V
ATV930C16N4F160kW3 Pha 380V
ATV930C20N4F200kW3 Pha 380V
ATV930C22N4220kW3 Pha 380V
ATV930C22N4C220kW3 Pha 380V
ATV930C25N4C220kW3 Pha 380V
ATV930C25N4F250kW3 Pha 380V
ATV930C31N4C220kW3 Pha 380V
ATV930C31N4F315kW3 Pha 380V
ATV930D11M311kW3 Pha 220V
ATV930D11N411kW3 Pha 380V
ATV930D15M315kW3 Pha 220V
ATV930D15N415kW3 Pha 380V
ATV930D18M318.5kW3 Pha 220V
ATV930D18N418.5kW3 Pha 380V
ATV930D22M322kW3 Pha 220V
ATV930D22N422kW3 Pha 380V
ATV930D30M330kW3 Pha 220V
ATV930D30M3C30kW3 Pha 220V
ATV930D30N430kW3 Pha 380V
ATV930D37M337kW3 Pha 220V
ATV930D37M3C37kW3 Pha 220V
ATV930D37N437kW3 Pha 380V
ATV930D45M345kW3 Pha 220V
ATV930D45M3C45kW3 Pha 220V
ATV930D45N445kW3 Pha 380V
ATV930D55M3C55kW3 Pha 220V
ATV930D55N455kW3 Pha 380V
ATV930D55N4C55kW3 Pha 380V
ATV930D75M3C75kW3 Pha 220V
ATV930D75N475kW3 Pha 380V
ATV930D75N4C75kW3 Pha 380V
ATV930D90N490kW3 Pha 380V
ATV930D90N4C90kW3 Pha 380V