Biến tần Siemens 6SE6440-2UC22-2BA1 2.2kW 1 Ra 3 Pha 220V
SKU: 6SE6440-2UC22-2BA1
Hãng sản xuất: Siemens
Công suất: 2.2kW
Điện áp ngõ vào: 1 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%