Biến tần Siemens 6SL3210-5BE22-2UV0 2.2kW 3 Pha 380V
SKU: 6SL3210-5BE22-2UV0
Hãng sản xuất: Siemens
Công suất: 2.2kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%