Biến tần Toshiba VFAS3-4132KPC 132kW 3 Pha 380V
SKUVFAS3-4132KPC
Hãng sản xuấtToshiba
Chất lượngMới 100%
Bảo hànhChính hãng
Chứng từHóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Toshiba theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: VFAS3-4132KPC Danh mục: , Thẻ:
Manufacturer:Toshiba
Series:VF-AS3
Model:VFAS3-4132KPC
Application:pumps / fans / general purpose
Capacity, kW:132
Current, А:250
Main power supply, V:380-480
Phase:3
Output frequency, Hz:0,01-590
Enclosure:IP00
Overload capacity, % per 1 min.:150
Acceleration time, sec:0,01-6000
Deceleration time, sec:0,01-6000
EMC filter:built-in
Braking unit:optional external braking resistor
Analog input:2
Digital input:6
Analog output:
Digital output:2
Relay output:3
RS485 (Modbus RTU):+
Starting torque:200% at 0.3 Hz