Biến tần VicRuns VD120-2S-1.5GB 1.5kW 1 Pha 220V
Giá: 2.335.000  Thị trường: 3.113.000  (Giảm -25%)
SKU: VD120-2S-1.5GB
Hãng sản xuất: VicRuns
Công suất: 1.5kW
Điện áp ngõ vào: 1 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: VD120-2S-1.5GB Danh mục: , Thẻ:
Điện áp cấp : 1 Pha 220V – 50/60Hz
Công suất biến tần : 1.5kW
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây
Momen xoắn đạt 150%dưới 1Hz .
Ngõ vào : Ngõ vào số đa chức năng, ngõ vào tần số tham chiếu, ngõ vào an toàn
Chức năng chính : Chức năng tự động dò tốc độ động cơ khi mất nguồn sử dụng cảm biến tốc độ.
Ứng dụng: Chuyên Tải Nhẹ, Băng Tải,…
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V