Biến Tần VicRuns VD520-4T-3.7GB 3.7-5.5kW 3 Pha 380V
Giá: 4.286.700  Thị trường: 4.763.000  (Giảm -10%)
SKU: VD520-4T-3.7GB
Hãng sản xuất: VicRuns
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VD520-4T-3.7GB Danh mục: , Thẻ:
Điện áp cấp : 3 Pha – 380/440VAC – 50/60Hz
Công suất biến tần : 3.7Kw.
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây
Momen xoắn đạt 150% dưới 1Hz .
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V