Biến tần VicRuns VD530-4T-11GB 11kW 3 Pha 380V
Giá: 9.983.000  Thị trường: 13.310.000  (Giảm -25%)
SKU: VD530-4T-11GB
Hãng sản xuất: VicRuns
Công suất: 11kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: VD530-4T-11GB Danh mục: , Thẻ:
Điện áp cấp : 3 Pha 380V – 50/60Hz
Công suất biến tần : 11kW
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây
Momen xoắn đạt 150%dưới 1Hz .
Ngõ vào : Ngõ vào số đa chức năng, ngõ vào tần số tham chiếu, ngõ vào an toàn
Chức năng chính : Chức năng tự động dò tốc độ động cơ khi mất nguồn sử dụng cảm biến tốc độ.
Ứng dụng: Chạy Torque, Điều Khiển Lực Căng, Kéo Dây,…
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V