Bộ điều khiển tụ bù Mikro 14 cấp PFR140-220-50 144x144mm
SKU: PFR140-220-50 – 14 cấp
Hãng sản xuất: Mikro
Nguồn điều khiển: 380-415VAC
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
– Sử dụng bộ vi xử lý điều khiển đóng ngắt tự động thông minh.
– Tự động xác lập hệ số C/K hoặc cài đặt bằng tay.
– Tự động điều chỉnh cực tính của biến dòng (CT).
– Thông số hiển thị: Hệ số COSφ ; Dòng thứ cấp; Báo lỗi; Thành phần sóng hài (THD).
– Hiển thị SỐ bằng LED 7 đoạn.
– 4 chế độ cài đặt đóng ngắt: Auto / Auto Rotate / 4-quadrant / Manual.
– Bảo vệ và cảnh báo khi: Quá /Thấp áp; Quá /Thấp dòng; Quá /Thấp hệ số COSφ.
– Cài đặt giới hạn sóng hài bậc cao (THD Limit).
– Nguồn điện điều khiển (L-L): 220VAC – 240VAC
– Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 61000-6-2, KEMA.
– Kích thước (h x w x d): 144 x 144 x 90 mm.