Bộ nguồn tổ ong Autonics SPA-100-12 12V 100W
Giá: 1.683.000  Thị trường: 3.089.880  (Giảm -46%)
  • Nguồn ngõ ra : 100W
  • Điện áp ngõ vào : 100-120/200-240VAC~50/60Hz~
  • Điện áp cho phép : 85-132/170-264VAC~50/60Hz
  • Ngõ ra_Điện áp : 12VDC
  • Ngõ ra_Dòng : 8.5A
  • Loại lắp đặt : Sử dụng bu-lông
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SPA-100-12 Danh mục: , Thẻ:
Nguồn ngõ ra100W
Ngõ ra_Điện áp12VDC
Ngõ ra_Dòng8.5A
Loại lắp đặtSử dụng bu-lông
Bảo vệQuá dòng, dòng kích từ, ngõ ra ngắn mạch
Ngõ vào_Tần số50/60Hz
Ngõ vào_Hiệu suấtMin. 72%
Ngõ vào_Dòng tiêu thụMax. 3.0A
Loại ngõ ra_Dải điều chỉnh điện áp±5%
Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động ngõ vàoMax. ±0.5%
Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động tảiMax. ±1%
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 70℃
Độ ẩm xung quanh25 đến 85%RH, bảo quản: 25 đến 90%RH
Trọng lượngXấp xỉ 400g
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ ra
12V