Bộ nguồn LED Meanwell ELG-100-24A (24V 100W 4A)
SKU: ELG-100-24A
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ELG-100-24A Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmELG-100-24A
SeriesELG
Công nghệAC-DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)96W
Điện áp đầu ra (V)24V
Dòng điện đầu ra (A)4A
Điện áp đầu vào (V)100~305VAC, 142~431VDC
Điện áp điều chỉnh21.6 ~ 26.4V
Dòng điện điều chỉnh2 ~ 4A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerU I chiết áp tích hợp
VỏKim Loại
Kích thước199*63*35.5mm
Trọng lượng0.85kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
24V