Bộ nguồn LED Meanwell ELG-240-54DA-3Y (54V 240W 4.45A)
SKU: ELG-240-54DA-3Y
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ELG-240-54DA-3Y Danh mục: ,
Mã sản phẩmELG-240-54DA-3Y
SeriesELG
Công nghệAC-DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)240.30W
Điện áp đầu ra (V)54V
Dòng điện đầu ra (A)4.45A
Điện áp đầu vào (V)100~305VAC, 142~431VDC
Điện áp điều chỉnh50 ~ 57V
Dòng điện điều chỉnh2.225 ~ 4.45A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
DimmerDALI control System
VỏKim Loại
Kích thước244*71*37.5mm
Trọng lượng1.22Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
54V