Bộ nguồn LED Meanwell HEP-150-12 (12V 150W 12.5A)
SKU: HEP-150-12
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HEP-150-12 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHEP-150-12
SeriesHEP
Công nghệAC-DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)150W
Điện áp đầu ra (V)12V
Dòng điện đầu ra (A)12.5A
Điện áp đầu vào (V)120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational)
Nhiệt độ hoạt động-55 ~ +70℃
Xếp hạng IPIP68
VỏKim Loại
Kích thước228*68*38.8mm
Trọng lượng1.15Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
12V