Bộ nguồn LED Meanwell HLG-185H-36AB (185W 36V 5.2A)
SKU: HLG-185H-36AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-185H-36AB Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-185H-36AB
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)187.20W
Điện áp đầu ra (V)36V
Dòng điện đầu ra (A)5.2A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh33 ~ 40V
Dòng điện điều chỉnh2.6 ~ 5.2A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
Dimmer1 -10V, Kết hợp chiết áp tích hợp, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước228x68x38.8mm
Trọng lượng1.15Kg
Điện áp ngõ ra
36V