Bộ nguồn LED Meanwell HVG-150-36 (150W 36V 4.17A)
SKU: HVG-150-36
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HVG-150-36 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHVG-150-36
SeriesHVG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)12W, 150
Điện áp đầu ra (V)36V
Dòng điện đầu ra (A)4.17A
Điện áp đầu vào (V)180~528VAC, 254VDC~747VDC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40-+85℃
Xếp hạng IPIP67
DimmerKhông hỗ trợ
VỏKim Loại
Kích thước245*68*38.8mm
Trọng lượng1.24Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
36V