Bộ nguồn LED Meanwell HLG-240H-48A (240W 48VDC 5A)
SKU: HLG-240H-48A
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-240H-48A Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-240H-48A
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)240W
Điện áp đầu ra (V)48V
Dòng điện đầu ra (A)5A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh44.8 ~ 51.2V
Dòng điện điều chỉnh2.5 ~ 5A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerU I chiết áp tích hợp
VỏKim Loại
Kích thước244.2x68x38.8mm
Trọng lượng1.3Kg
Điện áp ngõ ra
48V