Bộ nguồn LED Meanwell HLG-480H-36AB (480W 36V 13.3A)
SKU: HLG-480H-36AB
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-480H-36AB Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-480H-36AB
SeriesHLG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)478.80W
Điện áp đầu ra (V)36V
Dòng điện đầu ra (A)13.3A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh30.6 ~ 37.8V
Dòng điện điều chỉnh6.7 ~ 13.3A
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP65
Dimmer1 -10V, Kết hợp chiết áp tích hợp, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước262*125*43.8mm
Trọng lượng2.8Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
36V