Bộ nguồn Omron S8VS-18024A 7.5A 24V 180W
Mã sản phẩm: S8VS-18024A
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S8VS-18024A Danh mục: , Thẻ:
Case model, 100 to 240 VAC, Power rating 180 W, Output: 24 V, Terminal blocks (Screw terminal), Display monitor, Undervoltage alarm output, Harmonic current emissions