Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-P10024C 4.5A 24V 100W
Mã sản phẩm: S8JX-P10024C
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S8JX-P10024C Danh mục: , Thẻ:
Type: Power Supply
Mounting Type: Front Mount
Output Voltage: 24 V
Output Current: 4.5 A
Omron S8JXP Series
Bộ nguồn Omron Series S8JXP đã ngưng sản xuất thay thế bằng series Omron S8FS-G
Mã sản phẩmĐiện áp ngõ raDòng điệnKích thước
S8JX-P050055V10A42x97mm
S8JX-P05005C5V10A42x97mm
S8JX-P05005CD5V10A42x97mm
S8JX-P05005D5V10A42x97mm