Bộ nguồn LED Meanwell HLG-600H-15 (600W 15V 36A)
SKU: HLG-600H-15
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-600H-15 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHLG-600H-15
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)540W
Điện áp đầu ra (V)15V
Dòng điện đầu ra (A)36A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
DimmerKhông hỗ trợ
VỏKim Loại
Kích thước280x144x48.5mm
Trọng lượng3.9Kg
Điện áp ngõ ra
15V